Test GTA V trên cấu hình G2030 + GTX 750 1GB | g2030

Test GTA V trên cấu hình G2030 + GTX 750 1GB


นอกจากการดูบทความนี้แล้ว คุณยังสามารถดูข้อมูลที่เป็นประโยชน์อื่นๆ อีกมากมายที่เราให้ไว้ที่นี่: ดูความรู้เพิ่มเติมที่นี่

Nghẽn cổ chai cực mạnh, drop cũng khá nhiều
Cấu hình máy tính:
Main: Gigabyte H61MDS2 ver 4.0
CPU: Intel Pentium G2030 3.0 GHz
RAM: Kingston 6GB (4 + 2) DDR3 Bus 1333MHz
Card: MSI GTX 750 Gaming 1GB
HDD: Seagate 320GB
PSU: Cooler Master Elite 350W

READ  This Patek Philippe Super Clone SHOCKED Me. | Real vs. Fake | Jenni Elle | wd warranty check thailand

Test GTA V trên cấu hình G2030 + GTX 750 1GB

Cpu g2030 gtx 650 chiến pubg mobile 60fps


Cpu g2030 gtx 650 chiến pubg mobile 60fps

Pentium G3250 + Intel HD Graphics | Test in 20 Games (Part 1)


Subscribe for more 🙂
Game List:
AtomRPG: 00:07
Blasphemous: 00:30
Crosscode: 00:48
CSGO: 01:12
Dark Souls II: 01:33
Euro Truck Simulator 2: 01:57
Fortnite: 02:20
Genshin Impact: 02:43
Hedon: 03:05
League of Legends: 03:35
Mistover: 03:59
Neon Abyss: 04:14
Noita: 04:32
Skyrim Classic: 04:54
The Legend of Heroes Trails of Cold Steel: 05:09
Torchlight 2: 05:30
Valorant: 05:51
Victor Vran: 06:15
Wrath: 06:39
Yaga: 07:01
Specs:
CPU: Pentium G3250 3.2Ghz
RAM: 2x2GB DDR3 1333Mhz
GPU: Intel HD Graphics
MOBO: GAH81MH rev 2.1
PSU: 250W
Storage: Kingdian SSD 512GB
OS: Windows 10 Pro 20H2 x64
Recording Software: MSI Afterburner
Video Editor: Resolve Davinci

READ  Review PC Khỏe-Đẹp-Rẻ chỉ hơn 4 triệu Cân Đủ thể loại game online. | intel core i3 4150

Pentium G3250 + Intel HD Graphics | Test in 20 Games (Part 1)

Tiếp tục làm giúp máy chị Kế toán kế bên ASROCK H61 chạy G2030


asus_h61 maytinh_kolen pc_kolen
Tiếp tục hỗ trợ giúp máy tính chị kế toán kế bên, máy trước là Giga G31 + E7400
Máy này mạnh hơn xíu:
Mainboard ASROCK H61MVG3
Pentium G2030
DDR3 Kingston 4GB
HDD WD Blue 500GB (sức khỏe thấp, bad phải thay thế)
Case Deluxe siu thoáng hi
PSU DTECH 650
…………..
Những góp ý Anh Chị Em vui lòng post bên dưới
Cảm ơn ACE đã theo dõi, vui lòng sub đăng ký (hoàn toàn miễn phí) để ủng hộ kênh
XIN CẢM ƠN \u0026 KÍNH CHÚC SỨC KHỎE!
http://www.369.vn
https://www.facebook.com/vo.chuong.963
0901.399.588 facebook
0902.399.588 zalo + viber
0818.399.588 (khi off 2s kia)

READ  ซื้อ HDD หรือ SSD มาแล้วคอมมองไม่เห็น HDD และ SSD มีวิธีแก้ | เช็ค ssd ในเครื่อง

Tiếp tục làm giúp máy chị Kế toán kế bên ASROCK H61 chạy G2030

#SảnPhẩmCũ: Combo Main Giga B75, CPU G2030 | MAYTINHLAICHAU.COM


Combo Main Giga B75, CPU G2030

Mọi thông tin xin liên hệ:
MÁY TÍNH LAI CHÂU
Trụ sở chính: Tổ 23 P. Đông Phong TP. Lai Châu Lai Châu
VPGD: Số 85 – Đường 30/4 – TP.Lai Châu – Lai Châu (Đối diện bệnh viện mới)
Email: [email protected] ĐT: (0231) 3 792 887
Website: www.maytinhlaichau.com www.laichaupc.com www.laichauit.com

#SảnPhẩmCũ: Combo Main Giga B75, CPU G2030 | MAYTINHLAICHAU.COM

นอกจากการดูหัวข้อนี้แล้ว คุณยังสามารถเข้าถึงบทวิจารณ์ดีๆ อื่นๆ อีกมากมายได้ที่นี่: ดูบทความเพิ่มเติมในหมวดหมู่Phone

Tác giả: Nguyễn Nam

Xin chào các bạn, mình là Nguyễn Nam. Mình là người yêu thích công nghệ nên mình đã thành lập ra website này để chia sẻ những thông tin, thủ thuật về công nghệ hoàn toàn miễn phí đến cho bạn. Rất mong những thông tin này mang lại nhiều giá trị cho bạn.

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.